IndiaMumbai

?️ कंगना रणावतच्या ‘धमकी’ आरोपावर संजय राऊत यांची तिखट प्रतिक्रिया…

?️ कंगना रणावतच्या ‘धमकी’ आरोपावर संजय राऊत यांची तिखट प्रतिक्रिया…

मुंबई

कंगना रणावत वेब मुंबईची तुलना पाकिस्तान अधिग्रहित काश्मीरशी आपल्या ट्विटरवर केली होती.याला प्रतिउत्तर राऊत यांनी दिले आहे.
“कंगनाचे तोंड सरकत आहे पण पार्श्वभूमीत जो लाऊडस्पीकर चालू आहे तो दुसर्‍या कुणाचा आहे. मुंबई पोलिस आणि महाराष्ट्र सरकार यांची बदनामी करण्यासाठी ठोस प्रयत्न आहेत. ”

यापूर्वी संजय राऊत यांना फटकारत कंगना यांनी लिहिले की, “संजय राऊत शिवसेनेच्या नेत्याने मला खुला धोका दिला आहे आणि मला मुंबईत परत न येण्यास सांगितले, मुंबईच्या रस्त्यावर आझादी ग्राफीटिस आणि आता उघड धमक्या, का मुंबई का पाकिस्तान अधिग्रहित काश्मीरसारखे वाटत आहे?”

शिवसेनेचे मुखपत्र सामनामध्ये कंगनाच्या वक्तव्यावर संजय राऊत यांनी टीका करत असे म्हटले होते की, शहरात राहूनही तिने मुंबई पोलिसांवर टीका केली म्हणून तिचा “विश्वासघात” लज्जास्पद आहे. त्यांनी लिहिले होते, “आम्ही तिला विनम्र विनंती करतो की ती मुंबईत येऊ नये. मुंबई पोलिसांचा हा अपमान करण्याखेरीज काहीही नाही. गृह मंत्रालयाने यावर कारवाई केली पाहिजे.”

दरम्यान हे सर्व वाकयुद्ध दिवंगत अभिनेता सुशांतसिंग राजपूत यांना न्याय मिळावा अशी मागणी करणार्‍या लोकांपैकी कंगना रणावत देखील एक आहे.या तपासणीतुन बॉलिवूड माफिया उघडकीस आणावेत आणि केंद्र सरकारकडे सुरक्षा मागितली आहे.

संबंधित लेख

Leave a Reply

Back to top button